Xin mẫu hợp đồng vay tiền của chủ doanh nghiệp

• Thread starter phuviet
  • Ngày gửi
P

phuviet

Cao cấp
2/4/12
252
1
0
33
từ liêm - hà nội
Em đang cần hợp đồng vay tiền bên vay là cty bên cho vay là giám đốc cty.Cả nhà ai có mẫu hợp đồng vay tiền của chủ doanh nghiệp cho em xin đc ko ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

IT wa Ktoan

Cao cấp
3/1/08
266
6
18
TP.HCM
Ðề: xin mẫu hợp đồng vay tền của chủ doanh nghiệp

Em đang cần hợp đồng vay tiền bên vay là cty bên cho vay là giám đốc cty.Cả nhà ai có mẫu hợp đồng vay tiền của chủ doanh nghiệp cho em xin đc ko ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều.

Chỉ mang tính chất tham khảo - lưu ý dòng: Lãi suất cho vay.

Đính kèm

• HD vay mau.doc
    30.5 KB · Lượt xem: 1,032
P

phuviet

Cao cấp
2/4/12
252
1
0
33
từ liêm - hà nội

Cảm ơn bác IT wa Ktoan, nhưng em muốn hỏi hợp đồng vay tiền bên vay là công ty em mượn tiền của chính giám đốc cty em như thế có đc ko?Nếu đc thì em sẽ viết như thế nào trong hợp đồng? Đại diện bên vay em ghi ntn? Ai biết chỉ giùm em với.Em cảm ơn mọi ng nhiều.

I

IT wa Ktoan

Cao cấp
3/1/08
266
6
18
TP.HCM

Cảm ơn bác IT wa Ktoan, nhưng em muốn hỏi hợp đồng vay tiền bên vay là công ty em mượn tiền của chính giám đốc cty em như thế có đc ko?Nếu đc thì em sẽ viết như thế nào trong hợp đồng? Đại diện bên vay em ghi ntn? Ai biết chỉ giùm em với.Em cảm ơn mọi ng nhiều.

Cái mẫu HD mà tôi gửi cho bạn đúng là hợp đồng giám đốc cho cty vay. Còn bạn muốn làm HD mượn thì bạn đổi tên thành Hợp đồng mượn tiền thôi. Nhưng hồi giờ trên sổ sách 1 khi 111 bị thiếu thì tôi làm bút toán Mượn tiền chủ DN (N111/C338) thôi chứ ko làm HD gì cả bạn ah.
Đại diện bên vay là Cty bạn, còn bên cho vay là GD. Có vẻ như hồi giờ bạn chưa biết gì về lên 1 cái HD thì phải!!!

• Like
Reactions: Luna1915
cuncon88nd

cuncon88nd

Trung cấp
14/6/11
170
4
0
35
nam Định
Ðề: Xin mẫu hợp đồng vay tiền của chủ doanh nghiệp

Đây chính là hình thức vay tiền của cán bộ công nhân viên, hay còn gọi là vay của người lao động.
Mẫu hợp đồng vay như doanh nghiệp với doanh nghiệp thui, đổi tên đi là được.
Chú ý phần lãi vay xem sao nhé.

• Like
Reactions: Luna1915
C

chanh1985

Guest
13/5/13
1
0
1
39
quang ngai
Đề : Xin mẫu hợp đồng Cty mượn tiền của chủ DN
A chi oi ai có mẫu hợp đồng Cty mượn tiền của chủ DN cho e xin với em cảm ơn các a chị nhều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA